MŨI KHOAN INOX KYNKO Ø7.0mm HSS-M2-070 (VỈ 10 CHIẾC)
Thương hiệu: KYNKO   |   Tình trạng: Còn hàng
Mã SKU: HSS-M2-070
378.860₫
Mua ngay
  • Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng trên 2 triệu Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng trên 2 triệu
  • Bảo hành chính hãng toàn quốc Bảo hành chính hãng toàn quốc
  • Cam kết chính hãng 100% Cam kết chính hãng 100%
  • 1 đổi 1 nếu sản phẩm lỗi 1 đổi 1 nếu sản phẩm lỗi
MÃ GIẢM GIÁ MÃ GIẢM GIÁ
50K
Nhập mã KYN50K giảm 50K đơn từ 1 triệu
KYN50K
10%
Nhập mã KYN10 giảm 10% đơn từ 10.000.000đ
KYN10
99K
Nhập mã KYN99K giảm ngay 99K đơn hàng từ 2 triệu
KYN99K
0K
Nhập mã FREESHIP miễn phí vận chuyển đơn hàng trên 5 triệu
FREESHIP
MŨI KHOAN INOX KYNKO 7mm HSS-M2-070
Đặc điểm nổi bật:
  2. Độ bền uốn lên đến 4700MPa : Giúp mũi khoan chịu lực tốt, hạn chế gãy, nứt khi khoan sâu, khoan liên tục hoặc khoan trên inox dày.
Ứng dụng thực tiễn:
  1. Thợ cơ khí, thợ inox, xưởng gia công kim loại
  2. Công trình, xưởng sản xuất, sửa chữa, lắp đặt
  3. Người dùng cá nhân cần mũi khoan inox bền, ổn định, dùng lâu dài
Lý do nên chọn mũi khoan Inox Kynko M2:
  • Khoan inox “ngọt”, ít sinh ba via.
  • Giảm rủi ro gãy mũi, an toàn hơn khi làm việc.
  • Đầu tư một lần, dùng được lâu, tiết kiệm chi phí thay mũi.
Các thông số kỹ thuật chính:
  • SKU: HSS-M2-070
  • Đường kính mũi khoan: 7.0mm
  • Chiều dài tổng: 109mm
  • Chiều dài làm việc: 69mm
  • Hình dạng chuôi: tròn
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Trân trọng cảm ơn.
Thông số kỹ thuật
SKU: HSS-M2-070
Đường kính: 7.0mm
Chiều dài tổng: 109mm
Chiều dài làm việc: 69mm
Hình dạng chuôi: Tròn
Công ty TNHH KYNKO Việt Nam
Vận chuyển miễn phí
Hóa đơn trên 5 triệu
Công ty TNHH KYNKO Việt Nam
Đổi trả miễn phí
Trong vòng 7 ngày
100% Hoàn tiền