PHI Ø22 DÀI 260MM XUYÊN TƯỜNG ĐẦU DẸT MŨI KHOAN BÊ TÔNG SDS KYNKO MKBTXT-22260
Thương hiệu: KYNKO   |   Tình trạng: Còn hàng
Mã SKU: MKBTXT-22260
122.866₫
Mua ngay
  • Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng trên 2 triệu Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng trên 2 triệu
  • Bảo hành chính hãng toàn quốc Bảo hành chính hãng toàn quốc
  • Cam kết chính hãng 100% Cam kết chính hãng 100%
  • 1 đổi 1 nếu sản phẩm lỗi 1 đổi 1 nếu sản phẩm lỗi
MÃ GIẢM GIÁ MÃ GIẢM GIÁ
50K
Nhập mã KYN50K giảm 50K đơn từ 1 triệu
KYN50K
10%
Nhập mã KYN10 giảm 10% đơn từ 10.000.000đ
KYN10
99K
Nhập mã KYN99K giảm ngay 99K đơn hàng từ 2 triệu
KYN99K
0K
Nhập mã FREESHIP miễn phí vận chuyển đơn hàng trên 5 triệu
FREESHIP
MŨI KHOAN BÊ TÔNG SDS ĐƯỜNG KÍNH PHI Ø22 DÀI 260MM XUYÊN TƯỜNG ĐẦU DẸT KYNKO MKBTXT-22260
Các thông số chính:
Đường kính: 22mm
Chiều dài: 260mm
Kiểu rãnh: kép
Kiểu mũi: 2 cạnh
Chuôi: SDS+
Đóng gói: ống nhựa kín
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Trân trọng cảm ơn.
Thông số kỹ thuật
Đường kính: 22mm
Chiều dài: 260mm
Kiểu rãnh: kép
Kiểu mũi: Dẹt, 2 cạnh
Chuôi: SDS+
Đóng gói: Ống nhựa kín.
Công ty TNHH KYNKO Việt Nam
Vận chuyển miễn phí
Hóa đơn trên 5 triệu
Công ty TNHH KYNKO Việt Nam
Đổi trả miễn phí
Trong vòng 7 ngày
100% Hoàn tiền