MÁY CẮT SẮT KYNKO J1G- KD41 -355 (6411)
Thương hiệu: Kynko   |   Tình trạng: Còn hàng
Mã SKU: KD41
3.575.000₫
Mua ngay
  • Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng trên 2 triệu Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng trên 2 triệu
  • Bảo hành chính hãng toàn quốc Bảo hành chính hãng toàn quốc
  • Cam kết chính hãng 100% Cam kết chính hãng 100%
  • 1 đổi 1 nếu sản phẩm lỗi 1 đổi 1 nếu sản phẩm lỗi
MÃ GIẢM GIÁ MÃ GIẢM GIÁ
50K
Nhập mã KYN50K giảm 50K đơn từ 1 triệu
KYN50K
10%
Nhập mã KYN10 giảm 10% đơn từ 10.000.000đ
KYN10
99K
Nhập mã KYN99K giảm ngay 99K đơn hàng từ 2 triệu
KYN99K
0K
Nhập mã FREESHIP miễn phí vận chuyển đơn hàng trên 5 triệu
FREESHIP
    Đó là lý do Kynko KD41 – dòng máy cắt sắt bàn 355mm – trở thành lựa chọn hàng đầu của các xưởng cơ khí, nhà thầu xây dựng, và đội thi công chuyên nghiệp.
Top 5 máy cắt sắt bàn bán chạy nhất hiện nay
Thiết kế chắc chắn – Đế thép dày, vỏ hợp kim liền khối
Công suất 2.400W mạnh mẽ
    Dù công suất định danh 2.000W, nhưng trên thực tế, KD41 có thể đạt tới 2.400W khi hoạt động tải nặng. Tốc độ quay 3.850 vòng/phút cùng lưỡi cắt đường kính 355mm giúp máy xử lý trơn tru mọi loại sắt thép, từ sắt hộp, sắt tròn, đến các loại ống kim loại lớn.
Lý tưởng cho công việc cắt sắt chuyên nghiệp
  1. Xưởng cơ khí, gara ô tô: cắt nhanh, chuẩn xác, hoạt động bền bỉ liên tục.
  2. Công trình xây dựng: dễ dàng di chuyển, phù hợp cắt tại công trường.
  3. Nhà máy chế tạo: tương thích với cường độ công việc cao.
Một số đặc điểm nổi bật của “Máy cắt sắt Kynko J1G-KD41-355“
  •  Bản đế máy làm dày hơn, không bị biến dạng, vết cắt chính xác.
  •  Vỏ máy bằng nhôm nặng hơn 20% so với các thương hiệu khác, không nứt, không biến dạng.
  •  Máy khỏe cùng với sự ổn định của lưỡi cắt, hiệu quả cắt cao.
  •  Khung được làm bằng vật liệu chất lượng cao, không bị biến dạng.
  •  Ứng dụng: Cắt thép và cốt thép, chịu được tải áp lực cao.
Thông số kỹ thuật
Model: J1G-KD41-355
Điện áp: 220V
Tần số: 50Hz
Công suất: 2000W
Tốc độ không tải 3850 v/p
Đường kính đá cắt 355mm
Trọng lượng 17KG
Dây dẫn điện 2,5m
Công nghệ Nhật Bản
Sản xuất Trung Quốc
CHẾ ĐỘ BẢO HÀNH
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Trân trọng cảm ơn.
Thông số kỹ thuật
Điện áp  : 220V/50Hz
Công suất  : 2000W
Tốc độ không tải : 3850 v/ph
Đường kính lưỡi cắt : 355 mm
Lỗ trục: 25.4 mm
Trọng lượng   : 17 kg
Bảo hành : 6 tháng
Công ty TNHH KYNKO Việt Nam
Vận chuyển miễn phí
Hóa đơn trên 5 triệu
Công ty TNHH KYNKO Việt Nam
Đổi trả miễn phí
Trong vòng 7 ngày
100% Hoàn tiền