LƯỠI CƯA GỖ TCT 80 RĂNG Ø 400mm KYNKO WGZ400080P
Thương hiệu: Kynko   |   Tình trạng: Còn hàng
Mã SKU: WGZ400080P
1.215.500₫
Mua ngay
  • Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng trên 2 triệu Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng trên 2 triệu
  • Bảo hành chính hãng toàn quốc Bảo hành chính hãng toàn quốc
  • Cam kết chính hãng 100% Cam kết chính hãng 100%
  • 1 đổi 1 nếu sản phẩm lỗi 1 đổi 1 nếu sản phẩm lỗi
MÃ GIẢM GIÁ MÃ GIẢM GIÁ
50K
Nhập mã KYN50K giảm 50K đơn từ 1 triệu
KYN50K
10%
Nhập mã KYN10 giảm 10% đơn từ 10.000.000đ
KYN10
99K
Nhập mã KYN99K giảm ngay 99K đơn hàng từ 2 triệu
KYN99K
0K
Nhập mã FREESHIP miễn phí vận chuyển đơn hàng trên 5 triệu
FREESHIP
LƯỠI CƯA GỖ TCT 80 RĂNG Ø 400mm KYNKO WGZ400080P LÀ DÒNG LƯỠI CƯA GỖ CHUYÊN DỤNG CHO MÁY CẮT BÀN
1. Lưỡi cưa cứng cáp, đồng đều
2. Cảm nhận lưỡi cắt ngọt, nhẹ, không bị rung, tiếng ồn thấp
3. Tuổi thọ của lưỡi KYNKO cao hơn so với các sản phẩm khác.
THÔNG SỐ CHÍNH CỦA SẢN PHẨM
SKU
WGZ400080P
ĐƯỜNG KÍNH
400 mm
SỐ RĂNG
80 răng
KIỂU RĂNG
ATB
ĐỘ DÀY LƯỠI
2,4 mm
ĐỘ RỘNG MẠCH CẮT
3,4 mm
ĐƯỜNG KÍNH LỖ TRỤC
30 mm
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Trân trọng cảm ơn.
Thông số kỹ thuật
SKU: WGZ400080P
Số răng: 80 RĂNG
Đường kính: 400mm
Đường kính lỗ: 30mm
Độ dày: 2.4mm
Độ rộng mạch cắt: 3.4mm
Kiểu răng: ATB
Ứng dụng: Chuyên dụng cho máy cưa gỗ bàn
Công ty TNHH KYNKO Việt Nam
Vận chuyển miễn phí
Hóa đơn trên 5 triệu
Công ty TNHH KYNKO Việt Nam
Đổi trả miễn phí
Trong vòng 7 ngày
100% Hoàn tiền